ผู้เขียน หัวข้อ: แอบดูเมียตัวเอง  (อ่าน 201 ครั้ง)

แอบดูเมียตัวเอง
« เมื่อ: 2 months ago »

กลับหมวด ประสบการเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

แอบดูเมียตัวเอง - ประสบการเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - รวมสุดยอดรูปโป๊ รูปหี แอบถ่าย รูปหลุด 18+ xxx สุดดดคลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

เคยแอบดูเมียตัวเอง***กับคนอื่นไหมถ้าไม่เคยจะเล่าให้อ่านผมอยู่กับเมีย2คนยังไม่มีลูกอายุ26ขาวนมใหญ่หีใหญ่โคกโนกนูนมาก เวลาผมเอาเมียเคยชวนลองเอากับคนอื่นตอนเวลา***กับเมียๆผมเอาหมดบอกจะให้***กับใครบ้างเมียผมเอาหมดแต่เวลาที่ไม่ใด้***กันชวนเท่าไหล่ก็ไม่ยอมเอา แต่ผมยังไม่ล้มเลิกความตั้งใจที่จะให้เมียผมโดนคนอื่นเอา ผมคิดหาวิธีอยู่นานจนเจอ คนที่จะมาเอาเมียผมแล้วคือหลานชายเมียผมอายุ17ลูกพี่ชายคนโตของเมียผมชื่อต้อมคือบ้านที่ผมอยู่กับเมียนี้อยู่ในระแวกบ้านญาติเมียผมทั้งนั้นพี่ชาย4คนอยู่ใกล้กันบ้านผมปลูกหลังสุดท้ายเพราะเมียผมเป็นลูกคนสุดท้องบ้านผมเป็นบ้านปูนชั้นเดียวไม่มีลูกจ้าต้อมชอบมาคลุกอยู่บ้านผมบ้างที่นอนค้างอยู่เลยเมียผมไม่ว่าคือสนิทกับเมียและผมว่างั้นเถอะผมคิดอยู่หลายวันว่าจะทำอย่างไรถึงจะให้ต้อมทำตามแผนผมได้วันนั้นเมียผมอาบน้ำผมชวนต้อมแอบโดยผมปีนดูก่อนแล้วให้ต้อมปีนดูบ้างทำแบบนี้บ่อยๆบางทีผมบอกต้อมคืนนี้ผมจะ***กับเมียให้ต้อมแอบดูผมเปิดไฟ***กับเมียเมียผมให้ผมเบาๆบอกหลานนอนอยู่ข้างนอกผมหลานหลับแล้วไม่ได้ยินหรอกผมทำบ่อยๆเมียผมเริ่มชิน และก็มาถึงวันเอาเสาลงหลุมวันนั้นเป็นวันเกิดเมียผมผมกับต้อมไปซื้อของมาทำกินกัน3คนมีเบียร์6ขวดเหล้า1ขวดผมกับต้อมกินเหล้าให้เมียผมกินเบียร์ผมกับค่อยๆกินแต่ค่อยรินเบียร์ให้เมียผมกินเบียร์หมดไป4ขวดเมียผมนั่งไม่อยู่แล้วขอตัวไปนอนผมให้ต้อมประคองอาไปนอนต้อมหันมายิ้มกับผมและผมเห็นต้อมเอาเอาเมียผมพาดบ่าใว้มือหนึ่งต้อมสอดมือมาจับนมเมียผมไม่จับอย่างเดียวมีบีบด้วย ต้อมพาเมียไปนอนแล้วมานั่งคุยกับผม ว่าน้านิดนมใหญ่มากเลยผมบอกเข้าไปดูเมียผมก่อนว่าหลับรึยังผมเข้าไปเขย่าตัวเมียตอบแสดงว่าหลับสนิทแล้วผมออกมาถามต้อมว่าพร้อมยังต้อมบอกพร้อมผมให้ต้อมเข้าไปก่อนผมนั่งกินเหล้าอีก2แก้วแล้วเข้าห้องเข้าไปต้อมกำลัง***เมียผมอยู่ท่าขาพาดแขนต้อมซอย***เข้าออกรูหีเมียผมเนิบๆต้อมผมว่าน้ำจะแตกแล้วรูหีน้านิดฟิตและตอด***ผมมากเลยต้อมซอยอีก2-3ทีแล้วกด***แช่ใว้สักพักดึง***ออกจากรูหีเมียผมน้ำ***ต้อมไหลออกมาขุ่นคลักเลยผมเอาผ้ามาเช็ดหีเมียผมแล้วถอดกางเกงเอาที่แข็งยังกับหินจ่อหีเมียผมแล้วดันเข้ารูหีผมซอยไม่กี่ที่น้ำก็แตกมันตื่นเต็นมากต้อมเอาผ้าเช็ดแล้ว***ผมอีกรอบหนึ่งรอบนี้ต้อม***หีเมียผมนานพอดูกว่าน้ำจะแตก ต้อม***เสร็จแล้วช่วยผมจัดให้เข้าที่ผมบอกกับต้อมว่ามีโอกาศเมื่อไรค่อยเอาใหม่ ตอนเช้าเมียถามผมว่าเมื่อคืนเธอเมา***เธอกี่ทีเพราะว่าหีเธอเจ็บเหมือน***ผมใหญ่ขึ้น

กลับหมวด ประสบการเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

คุณป้าทีเด็ดxxสาวน้อยชอบยั่วพี่จัง 146 :
Ai Uehara 126 330 :
ลูบไลค์แล้วไลค์เลย 536 :
Maria Ozawa 101_Xvdo Top Japan AV Idols ... 230 :
Megumi Haruka 16_หนังโป๊ฟรี 164 :
ปาร์ตี้โมกสุดเสียว 291 :
คลิปหลุดเสี่ยเรียกนักศึกษามานวดกะปู๋-- 482 :
Ai Uehara 71 244 :
Megumi Shino 91_Xvdo Top Japan AV Idols ... 180 :
Japanese asian nurse fuck and creampie 818 :

หัวข้อล่าสุด

Hitomi Tanaka 23_Xvdo Top Japan AV Idols XXX
Hitomi Tanaka 23_Xvdo Top Japan AV Idols XXX...
ดู 132 ครั้ง | 4 months ago
ลูกประสบอุบัติเหตุ
ลูกประสบอุบัติเหตุ...
ดู 172 ครั้ง | 3 weeks ago
ลีลาครูสาวสุดเสียว
ลีลาครูสาวสุดเสียว ...
ดู 8826 ครั้ง | 2 years ago
Jessica_Kizaki 71
Jessica_Kizaki 71...
ดู 733 ครั้ง | 5 months ago
Serina Hayakawa 14_หนังโป๊ฟรี
Serina Hayakawa 14_หนังโป๊ฟรี...
ดู 99 ครั้ง | 3 months ago
Maki Houjo 80_หนังโป๊ฟรี
Maki Houjo 80_หนังโป๊ฟรี...
ดู 190 ครั้ง | 4 months ago
Mion Sonoda 3
Mion Sonoda 3...
ดู 251 ครั้ง | 2 months ago
Kyoka Ishiguro 5_หนังโป๊ฟรี
Kyoka Ishiguro 5_หนังโป๊ฟรี...
ดู 549 ครั้ง | 4 months ago
สายแจ้ะๆ
สายแจ้ะๆ...
ดู 13223 ครั้ง | a year ago
มือสมัครเล่นหัดดูไว้
มือสมัครเล่นหัดดูไว้...
ดู 1753 ครั้ง | 5 months ago
Sweet Sister 2 01
Sweet Sister 2 01...
ดู 156 ครั้ง | a year ago
Gachinco Ai 32
Gachinco Ai 32...
ดู 676 ครั้ง | 5 months ago
Sora Aoi 6_Xvdo Top Japan AV Idols XXX
Sora Aoi 6_Xvdo Top Japan AV Idols XXX...
ดู 330 ครั้ง | 4 months ago
หน้าได้อารมณ์มาก
หน้าได้อารมณ์มาก ...
ดู 276 ครั้ง | 3 weeks ago
Tsubasa Amami 32
Tsubasa Amami 32...
ดู 1370 ครั้ง | 5 months ago
สาววัยรุ่นถ่ายเอง
สาววัยรุ่นถ่ายเอง...
ดู 972 ครั้ง | a year ago
Minami Akiyoshi 12
Minami Akiyoshi 12...
ดู 85 ครั้ง | 3 months ago
Ai Uehara 51
Ai Uehara 51...
ดู 338 ครั้ง | 4 months ago
น้องแก้ม
น้องแก้ม...
ดู 1213 ครั้ง | a month ago
คุณป้าทีเด็ดxxสาวน้อยชอบยั่วพี่จัง 146 :
Ai Uehara 126 330 :
ลูบไลค์แล้วไลค์เลย 536 :
Maria Ozawa 101_Xvdo Top Japan AV Idols ... 230 :
Megumi Haruka 16_หนังโป๊ฟรี 164 :
ปาร์ตี้โมกสุดเสียว 291 :
คลิปหลุดเสี่ยเรียกนักศึกษามานวดกะปู๋-- 482 :
Ai Uehara 71 244 :
Megumi Shino 91_Xvdo Top Japan AV Idols ... 180 :
Japanese asian nurse fuck and creampie 818 :