ผู้เขียน หัวข้อ: แอบดูเมียตัวเอง  (อ่าน 42 ครั้ง)

แอบดูเมียตัวเอง
« เมื่อ: 2 weeks ago »

กลับหมวด ประสบการเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

แอบดูเมียตัวเอง - ประสบการเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - รวมสุดยอดรูปโป๊ รูปหี แอบถ่าย รูปหลุด 18+ xxx สุดดดคลิกที่นี้เพื่อกลับหน้าหลัก

เคยแอบดูเมียตัวเอง***กับคนอื่นไหมถ้าไม่เคยจะเล่าให้อ่านผมอยู่กับเมีย2คนยังไม่มีลูกอายุ26ขาวนมใหญ่หีใหญ่โคกโนกนูนมาก เวลาผมเอาเมียเคยชวนลองเอากับคนอื่นตอนเวลา***กับเมียๆผมเอาหมดบอกจะให้***กับใครบ้างเมียผมเอาหมดแต่เวลาที่ไม่ใด้***กันชวนเท่าไหล่ก็ไม่ยอมเอา แต่ผมยังไม่ล้มเลิกความตั้งใจที่จะให้เมียผมโดนคนอื่นเอา ผมคิดหาวิธีอยู่นานจนเจอ คนที่จะมาเอาเมียผมแล้วคือหลานชายเมียผมอายุ17ลูกพี่ชายคนโตของเมียผมชื่อต้อมคือบ้านที่ผมอยู่กับเมียนี้อยู่ในระแวกบ้านญาติเมียผมทั้งนั้นพี่ชาย4คนอยู่ใกล้กันบ้านผมปลูกหลังสุดท้ายเพราะเมียผมเป็นลูกคนสุดท้องบ้านผมเป็นบ้านปูนชั้นเดียวไม่มีลูกจ้าต้อมชอบมาคลุกอยู่บ้านผมบ้างที่นอนค้างอยู่เลยเมียผมไม่ว่าคือสนิทกับเมียและผมว่างั้นเถอะผมคิดอยู่หลายวันว่าจะทำอย่างไรถึงจะให้ต้อมทำตามแผนผมได้วันนั้นเมียผมอาบน้ำผมชวนต้อมแอบโดยผมปีนดูก่อนแล้วให้ต้อมปีนดูบ้างทำแบบนี้บ่อยๆบางทีผมบอกต้อมคืนนี้ผมจะ***กับเมียให้ต้อมแอบดูผมเปิดไฟ***กับเมียเมียผมให้ผมเบาๆบอกหลานนอนอยู่ข้างนอกผมหลานหลับแล้วไม่ได้ยินหรอกผมทำบ่อยๆเมียผมเริ่มชิน และก็มาถึงวันเอาเสาลงหลุมวันนั้นเป็นวันเกิดเมียผมผมกับต้อมไปซื้อของมาทำกินกัน3คนมีเบียร์6ขวดเหล้า1ขวดผมกับต้อมกินเหล้าให้เมียผมกินเบียร์ผมกับค่อยๆกินแต่ค่อยรินเบียร์ให้เมียผมกินเบียร์หมดไป4ขวดเมียผมนั่งไม่อยู่แล้วขอตัวไปนอนผมให้ต้อมประคองอาไปนอนต้อมหันมายิ้มกับผมและผมเห็นต้อมเอาเอาเมียผมพาดบ่าใว้มือหนึ่งต้อมสอดมือมาจับนมเมียผมไม่จับอย่างเดียวมีบีบด้วย ต้อมพาเมียไปนอนแล้วมานั่งคุยกับผม ว่าน้านิดนมใหญ่มากเลยผมบอกเข้าไปดูเมียผมก่อนว่าหลับรึยังผมเข้าไปเขย่าตัวเมียตอบแสดงว่าหลับสนิทแล้วผมออกมาถามต้อมว่าพร้อมยังต้อมบอกพร้อมผมให้ต้อมเข้าไปก่อนผมนั่งกินเหล้าอีก2แก้วแล้วเข้าห้องเข้าไปต้อมกำลัง***เมียผมอยู่ท่าขาพาดแขนต้อมซอย***เข้าออกรูหีเมียผมเนิบๆต้อมผมว่าน้ำจะแตกแล้วรูหีน้านิดฟิตและตอด***ผมมากเลยต้อมซอยอีก2-3ทีแล้วกด***แช่ใว้สักพักดึง***ออกจากรูหีเมียผมน้ำ***ต้อมไหลออกมาขุ่นคลักเลยผมเอาผ้ามาเช็ดหีเมียผมแล้วถอดกางเกงเอาที่แข็งยังกับหินจ่อหีเมียผมแล้วดันเข้ารูหีผมซอยไม่กี่ที่น้ำก็แตกมันตื่นเต็นมากต้อมเอาผ้าเช็ดแล้ว***ผมอีกรอบหนึ่งรอบนี้ต้อม***หีเมียผมนานพอดูกว่าน้ำจะแตก ต้อม***เสร็จแล้วช่วยผมจัดให้เข้าที่ผมบอกกับต้อมว่ามีโอกาศเมื่อไรค่อยเอาใหม่ ตอนเช้าเมียถามผมว่าเมื่อคืนเธอเมา***เธอกี่ทีเพราะว่าหีเธอเจ็บเหมือน***ผมใหญ่ขึ้น

กลับหมวด ประสบการเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

สาวสุดเซ็ก 1001 :
Sexual Harassment 637 :
Airi Ai 38_Xvdo Japan 169 :
ผ่านมาเยอะ เยินเชียว 1662 :
นักรบสาว เสน่ห์เกิน 100 2589 :
สาวสวยเซ็กซี่ 15 791 :
มืออาชีพเค้าเย็ดกัน...มือสมัครเล่นหัดดูไ... 1563 :
หน้าตาดี อวบๆ น่าอึ๊บสุดๆ 2482 :
xxxน้องเมีย น้องเมียผิวขาวเนียนหุ่นอวบอั... 1614 :
นักเรียนม.ปลาย 18cut.com 1602 :

หัวข้อล่าสุด

Satomi Suzuki 74_หนังโป๊ฟรี
Satomi Suzuki 74_หนังโป๊ฟรี...
ดู 17 ครั้ง | a month ago
Mion Sonoda 5
Mion Sonoda 5...
ดู 26 ครั้ง | a month ago
Kyouko Maki 45_หนังโป๊ฟรี
Kyouko Maki 45_หนังโป๊ฟรี...
ดู 120 ครั้ง | 2 months ago
Kyoka Ishiguro 22_หนังโป๊ฟรี
Kyoka Ishiguro 22_หนังโป๊ฟรี...
ดู 103 ครั้ง | 2 months ago
Jessica Kizaki 58
Jessica Kizaki 58...
ดู 41 ครั้ง | a month ago
ภาพลับส่วนตัว
ภาพลับส่วนตัว...
ดู 1896 ครั้ง | 9 months ago
Euro brunette amateur fucks for money in public
Euro brunette amateur fucks for money in public...
ดู 438 ครั้ง | 10 months ago
Chinatsu Minami 16
Chinatsu Minami 16...
ดู 30 ครั้ง | a month ago
Ai Uehara 138
Ai Uehara 138...
ดู 170 ครั้ง | 2 months ago
Ai Uehara 62
Ai Uehara 62...
ดู 230 ครั้ง | 2 months ago
Mion Sonoda 16
Mion Sonoda 16...
ดู 68 ครั้ง | a month ago
ดาราฮอลี่วุดส์ Jesscica Alba
ดาราฮอลี่วุดส์ Jesscica Alba...
ดู 782 ครั้ง | 9 months ago
Mion Sonoda 33
Mion Sonoda 33...
ดู 31 ครั้ง | a month ago
Risa Murakami 21_หนังโป๊ฟรี
Risa Murakami 21_หนังโป๊ฟรี...
ดู 51 ครั้ง | a month ago
Hitomi Tanaka 66_Xvdo Top Japan AV Idols XXX
Hitomi Tanaka 66_Xvdo Top Japan AV Idols XXX...
ดู 78 ครั้ง | 2 months ago
Jessica Kizaki 90
Jessica Kizaki 90...
ดู 19 ครั้ง | a month ago
Chinatsu Minami 10
Chinatsu Minami 10...
ดู 20 ครั้ง | a month ago
จะไปเที่ยวไหนค่ะ
จะไปเที่ยวไหนค่ะ...
ดู 4502 ครั้ง | 2 years ago
Shizuku_Kinoshita 12
Shizuku_Kinoshita 12...
ดู 185 ครั้ง | 2 months ago
ชุดใหม่
ชุดใหม่...
ดู 3515 ครั้ง | 2 years ago
Ai Uehara 31
Ai Uehara 31...
ดู 101 ครั้ง | 2 months ago
Kyoka Ishiguro 7_หนังโป๊ฟรี
Kyoka Ishiguro 7_หนังโป๊ฟรี...
ดู 227 ครั้ง | 2 months ago
Rei Mizuna 40_Xvdo Top Japan AV Idols XXX
Rei Mizuna 40_Xvdo Top Japan AV Idols XXX...
ดู 57 ครั้ง | 2 months ago
Ai Uehara 13
Ai Uehara 13...
ดู 191 ครั้ง | 2 months ago
Mion Sonoda 27
Mion Sonoda 27...
ดู 23 ครั้ง | a month ago
Bitchy legal age teenagers bounce on boner_HARDCORE
Bitchy legal age teenagers bounce on boner_HARDCORE...
ดู 367 ครั้ง | 8 months ago
สาวสุดเซ็ก 1001 :
Sexual Harassment 637 :
Airi Ai 38_Xvdo Japan 169 :
ผ่านมาเยอะ เยินเชียว 1662 :
นักรบสาว เสน่ห์เกิน 100 2589 :
สาวสวยเซ็กซี่ 15 791 :
มืออาชีพเค้าเย็ดกัน...มือสมัครเล่นหัดดูไ... 1563 :
หน้าตาดี อวบๆ น่าอึ๊บสุดๆ 2482 :
xxxน้องเมีย น้องเมียผิวขาวเนียนหุ่นอวบอั... 1614 :
นักเรียนม.ปลาย 18cut.com 1602 :